Your Position Gida > Kayayyaki > Tufafin da aka keɓe
JP FGE-F / A (Nau'in mai nauyi)
Aluminized rigar yaƙin gobara da aka ƙirƙira don ba da cikakkiyar kariya ta Ma'aikata daga matsanancin zafi mai ƙyalƙyali da tuntuɓar harshen wuta na ɗan lokaci.
Salo:
Jaket da wando tare da murfin takalma, safar hannu, kariyar kai.
Girma:
M, L, XL, XXL, XXXL
Tsawon lalacewa:
Radial da latitude ≤100mm.
Ƙarfin haɗin gwiwa:
≥650N;
Share With:
JP FGE-F / A (Nau'in mai nauyi)
JP FGE-F / A (Nau'in mai nauyi)
JP FGE-F / A (Nau'in mai nauyi)
JP FGE-F / A (Nau'in mai nauyi)
Gabatarwa
Bayanan fasaha
Siffar
Umarnin don amfani
Tambaya
Gabatarwa
Aluminized rigar yaƙin gobara da aka ƙirƙira don ba da cikakkiyar kariya ta Ma'aikata daga matsanancin zafi mai ƙyalƙyali da tuntuɓar harshen wuta na ɗan lokaci. Material tare da juriya na nadawa, rufin zafi, mai hana ruwa da ƙarfi mai ƙarfi, halaye na rubutu mai laushi.
Siffofin Abu:
* Aluminum Foil / Aramid Cloth Composite: Ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi, juriya mai kyau na thermal, ana iya amfani da shi don aikace-aikacen dogon lokaci a yanayin zafi ƙasa 350 ° C;
* Aluminum Foil / Rukunin Cloth Composite: 100% high-ƙarfi tsantsa tushe auduga tushe, resistant zuwa lalacewa da nadawa, za a iya amfani da dogon lokaci aikace-aikace a yanayin zafi kasa 200 ° C.
* Abubuwan da ke da ƙarfin juriya na zafin jiki, iyawar ruwa, iya juriya, juriya na nadawa, kuma babu delamination.

Koyaya, a cikin kusancin aikin yankin harshen wuta, ba zai iya kasancewa cikin hulɗa kai tsaye tare da harshen wuta da narkakken ƙarfe ba.
Fihirisar ayyuka
Salo: Jaket da wando tare da murfin takalma, safar hannu, kariyar kai.
Girman: M, L, XL, XXL, XXXL
Harshen harshen wuta da aikin kariyar zafi mai haske TPP≥28cal /cm2;
Ci gaba da lokacin ƙonawa: Longitude, latitude ≤2s;
Tsawon lalacewa: Radial da latitude ≤100mm.
Karɓar ƙarfi: Longitude da latitude ≥650N;
Ƙarfin tsagewa: A tsayi da tsayi ≥100N;
Kwanciyar zafi: Matsakaicin canjin girma: warp da saƙa ≤10%;
Ƙarfin haɗin gwiwa: ≥650N;
Radiant zafi juriya: Zazzabi na ciki ya tashi zuwa 24 ℃ lokacin≥60s:
Cike da jakar ɗauka da kwali.
Gabaɗaya nauyi ≤6KG
Siffofin JP FGE-F/A(Nau'in mai nauyi)
Babban haske mai haske na 90% ko sama.
Za a iya amfani da shi a kan radiant zafi har zuwa 1000 ℃ ~ 1200 ℃.
Za a iya ɗaukar na'urar numfashi gami da abin rufe fuska na numfashi a cikin kwat da wando don tabbatar da cewa na'urar da ba ta da tushe ba ta fallasa ga zafi ko ɗanɗanar harshen wuta na ɗan lokaci.
Umarnin don amfani
Muna da takamaiman ƙarfin sikelin don tabbatar da zagayowar isar da odar ku.
Tufafin kariya da ake sawa don ceton mutane, ceton kayayyaki masu mahimmanci, da kuma rufe bawul ɗin iskar gas masu ƙonewa yayin tafiya ta yankin wuta ko shiga yankin wuta da sauran wurare masu haɗari cikin ɗan gajeren lokaci. Dole ne ma'aikatan kashe gobara su yi amfani da bindigar ruwa da kariyar bindigar ruwa mai ƙarfi na dogon lokaci yayin da suke yin ayyukan kashe gobara. Komai kyawun kayan da ke hana wuta, zai daɗe yana ƙonewa a cikin harshen wuta. Fassara tare da www.DeepL.com/Translator (sigar kyauta)
An haramta amfani da shi sosai a wuraren da ke da lahani na sinadarai da rediyoaktif.
Dole ne a sanye shi da na'urar numfashi da na'urorin sadarwa, da dai sauransu don tabbatar da yin amfani da ma'aikata a yanayin zafin jiki na numfashi na yau da kullun, da kuma tuntuɓar jami'in gudanarwa.
Related Products
JP FGE- F/A03
JP FGE- F/A03
Ana amfani da shi musamman don kariyar jiki a cikin yanayin zafi mai zafi tare da zafi mai haske da tartsatsi ko narkakken ƙarfe a cikin walda, ƙarfe, gilashi, yumbu, kilns, petrochemicals, da sauran masana'antu.
JP FGE-F/A01
JP FGE-F/A01
Ana amfani da shi musamman don kariyar jiki a cikin yanayin zafi mai zafi tare da zafi mai haske da tartsatsi ko narkakken ƙarfe a cikin walda, ƙarfe, gilashi, yumbu, kilns, petrochemicals, da sauran masana'antu.
JP FGE-F/A02
JP FGE-F/A02
Ana amfani da shi musamman don kariyar jiki a cikin yanayin zafi mai zafi tare da zafi mai haske da tartsatsi ko narkakken ƙarfe a cikin walda, ƙarfe, gilashi, yumbu, kilns, petrochemicals, da sauran masana'antu.
Quick Consultation
We are looking forward to providing you with a very professional service. For any further information or queries please feel free to contact us.