Kayan kariya mai nauyi mai nauyi JP FH-01
Kayan kariya na sinadarai da ma'aikatan kashe gobara ke sawa yayin shiga wurin gobarar da ta shafi sinadarai masu haɗari ko abubuwa masu lalata don kashewa da ayyukan ceto.Yana da juriya da yanke, juriyar tururin ruwa, juriyar harshen wuta, juriyar acid da alkali.
Ƙarfin jujjuyawar masana'anta:
≥9KN /m
Ƙarfin hawaye:
≥50N
Ƙunƙarar iska gabaɗaya:
≤300 Pa

Gabatarwa
Bayanan fasaha
Siffar
Umarnin don amfani
Tambaya
Gabatarwa
Kayan kariya na sinadarai da ma'aikatan kashe gobara ke sawa yayin shiga wurin gobarar da ta shafi sinadarai masu haɗari ko abubuwa masu lalata don kashewa da ayyukan ceto.Yana da juriya da yanke, juriyar tururin ruwa, juriyar harshen wuta, juriyar acid da alkali. Yana iya jure wa sinadarai iri-iri yadda ya kamata. Wannan suturar ba wai kawai ana amfani da ita a cikin masana'antar kashe gobara ba har ma tana samun aikace-aikacen fa'ida a sassa kamar su man fetur da sinadarai.
Material: Cikakkun rigar kariya ta sinadarai an yi su ne da yadudduka masu iya jurewa harshen wuta da masana'anta, tare da dinka duk wani nau'in kabu sannan kuma a rufe zafi mai fuska biyu don tabbatar da aikin rufe kayan.
Salo: Gabaɗayan suturar ta ƙunshi babban murfin fuska na hangen nesa, suturar kariya ta sinadarai, jakar numfashi, takalma, safofin hannu, zik ɗin rufewa, tsarin shaye-shaye da sauransu, waɗanda ke buƙatar amfani da su tare da kwalkwali, na'urorin numfashi na iska. da kayan aikin sadarwa. Yana iya zaɓar samun na'ura mai haɗaɗɗiyar iska ko na'urar samar da iskar gas mai tsayin bututu na waje.
Material: Cikakkun rigar kariya ta sinadarai an yi su ne da yadudduka masu iya jurewa harshen wuta da masana'anta, tare da dinka duk wani nau'in kabu sannan kuma a rufe zafi mai fuska biyu don tabbatar da aikin rufe kayan.
Salo: Gabaɗayan suturar ta ƙunshi babban murfin fuska na hangen nesa, suturar kariya ta sinadarai, jakar numfashi, takalma, safofin hannu, zik ɗin rufewa, tsarin shaye-shaye da sauransu, waɗanda ke buƙatar amfani da su tare da kwalkwali, na'urorin numfashi na iska. da kayan aikin sadarwa. Yana iya zaɓar samun na'ura mai haɗaɗɗiyar iska ko na'urar samar da iskar gas mai tsayin bututu na waje.


Manufofin Ayyuka
Gabaɗaya aikin tufa: | |
Ƙunƙarar iska gabaɗaya: | ≤300 Pa |
Ƙarfin mannewa na tef: | ≥1KN /m |
Ƙunƙarar iska na iska mai yawa: | ≥15s |
Juriya na iska na iska mai wuce gona da iri: | 78 ~ 118 Pa |
Ƙarfin jujjuyawar masana'anta: | ≥9KN /m |
Ƙarfin hawaye: | ≥50N |
Juriyar tsufa: | Babu makanta ko gatsewa bayan sa'o'i 24 a 125 ℃. |
Ayyukan da ke hana harshen wuta: | Konewar wuta≤2s, Konewa mara hayaki ≤2s |
Tsawon lalacewa: | ≤10CM, babu narkewa ko digo. |
Ƙarfin jujjuyawar masana'anta: | ≥250N |
Manufofin Ayyuka

Juriya na masana'anta zuwa shigar sinadarai
Lokacin shiga ƙarƙashin 98% H2SO4 (sulfuric acid): ≥240min
Lokacin shiga ƙarƙashin 60% HNO3 (nitric acid): ≥240min
Lokacin shiga ƙasa da 30% HCl (hydrochloric acid): ≥240min
Lokacin shiga ƙarƙashin 40% NaOH (sodium hydroxide) alkali solutio
Lokacin shiga ƙarƙashin 60% HNO3 (nitric acid): ≥240min
Lokacin shiga ƙasa da 30% HCl (hydrochloric acid): ≥240min
Lokacin shiga ƙarƙashin 40% NaOH (sodium hydroxide) alkali solutio

Juriyar huda na safofin hannu masu kariya: ≥22N

Matsayin ƙwaƙƙwaran safofin hannu masu kariyar sinadarai: Mataki na 5

Huda juriya na sinadaran kariya takalma: ≥1100N

Ayyukan rufin lantarki: Leakage halin yanzu ≤3mA a ƙarfin lantarki na 5000V

Tufafin gaba ɗaya nauyi:<8KG
Request A Quote
Umarnin don amfani
Muna da takamaiman ƙarfin sikelin don tabbatar da zagayowar isar da odar ku.
Tufafin kariya da ake sawa don ceton mutane, ceton kayayyaki masu mahimmanci, da kuma rufe bawul ɗin iskar gas masu ƙonewa yayin tafiya ta yankin wuta ko shiga yankin wuta da sauran wurare masu haɗari cikin ɗan gajeren lokaci. Dole ne ma'aikatan kashe gobara su yi amfani da bindigar ruwa da kariyar bindigar ruwa mai ƙarfi na dogon lokaci yayin da suke yin ayyukan kashe gobara. Komai kyawun kayan da ke hana wuta, zai daɗe yana ƙonewa a cikin harshen wuta. Fassara tare da www.DeepL.com/Translator (sigar kyauta)
An haramta amfani da shi sosai a wuraren da ke da lahani na sinadarai da rediyoaktif.
Dole ne a sanye shi da na'urar numfashi da na'urorin sadarwa, da dai sauransu don tabbatar da yin amfani da ma'aikata a yanayin zafin jiki na numfashi na yau da kullun, da kuma tuntuɓar jami'in gudanarwa.
Related Products

Quick Consultation
We are looking forward to providing you with a very professional service. For any
further information or queries please feel free to contact us.